• babban_banner_01
  • babban_banner_02

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don Cajin Motar Lantarki?Kasa da Lokaci fiye da yadda kuke tunani.

Sha'awa tana haɓaka cikin motocin lantarki (EVs), amma wasu direbobi har yanzu suna da damuwa game da lokutan caji.Mutane da yawa suna mamaki, "Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don cajin EV?"Amsar mai yiwuwa ta gajarta fiye da yadda kuke tsammani.

Yawancin EVs na iya caji daga 10% zuwa 80% ƙarfin baturi a cikin kusan mintuna 30 a tashoshin cajin jama'a.Ko da ba tare da caja na musamman ba, EVs na iya cika cikakken caji na dare tare da kayan cajin gida.Tare da ɗan ƙaramin shiri, masu EV za su iya tabbatar da an caje motocin su don amfanin yau da kullun.

Saurin Cajin Yana Inganta

Shekaru goma da suka gabata, lokutan cajin EV sun kasance har zuwa awanni takwas.Godiya ga ci gaban fasaha, EVs na yau na iya cikawa cikin sauri.Yayin da yawancin direbobi ke ci gaba da yin amfani da wutar lantarki, cajin kayayyakin more rayuwa yana ƙaruwa a birane da karkara.

Cibiyoyin sadarwar jama'a kamar Electrify America suna girka caja masu sauri waɗanda zasu iya samar da mil 20 na kewayon minti ɗaya.Wannan yana nufin baturin EV zai iya tafiya daga kusan fanko zuwa cika a lokacin da zaku iya tsayawa don abincin rana.

Cajin gida shima yana da dacewa

Yawancin masu EV suna yin yawancin caji a gida.Tare da tashar caji na gida 240-volt, za ku iya cika cikakken cajin EV na dare a cikin 'yan sa'o'i kadan, a kusan farashi ɗaya da sarrafa na'urar kwandishan.Wannan yana nufin EV ɗin ku zai kasance a shirye don tuƙi kowace safiya.

Ga direbobin birni, ko da madaidaicin 120-volt kanti zai iya ba da isasshen caji don biyan bukatun yau da kullun.EVs suna yin caji da sauƙi kamar shigar da wayar hannu lokacin kwanciya barci.

Range da Cajin Kayayyakin Gida suna ci gaba da haɓakawa

Duk da yake farkon EVs na iya samun iyakokin kewayo, samfuran yau suna iya tafiya mil 300 ko fiye akan caji ɗaya.Kuma hanyoyin sadarwa na caji na ƙasa suna yin tafiye-tafiyen hanya ma.

Yayin da fasahar batter ke haɓaka, lokutan caji zai zama ma sauri da tsayi.Amma ko a yanzu, ɗan ƙaramin shiri yana tafiya mai nisa ga masu EV don jin daɗin duk fa'idodin tuƙi mara gas yayin guje wa tashin hankali.

Ga mafi yawan direbobi, lokacin caji bai cika shamaki ba fiye da yadda ake tsammani.Gwada fitar da EV kuma duba da kanku yadda sauri zai iya caji - ƙila ku yi mamaki!

Linkpower 80A EV caja yana da ɗan lokaci don cajin EV:)

Linkpower 80A ev caja


Lokacin aikawa: Nuwamba-29-2023